Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้สำหรับแจ้งปัญหา ร้องเรียน ขอความช่วยเหลือต่อมอดและแอดมิน
พบปัญหาการเข้าเว็บไออาร์พีจีครับ
ตอนที่ผมกำลังจะเข้าเว็ป ไออาร์พีจี ผมก็เสิร์จหาในเราเกิ้ล ก็เจอเว็ปของไออาร์พีจีแหละครับ พอผมกดเข้าไปแล้ว มันไม่ได้เป็รลิ้งเว็ป irpg.in.th
แต่มันเป็นลิ้งนี้ครับ http://xn--82c7bo3ba4axb1kpd.xn--o3cw4h/
พอล้อกอินเข้ามา ผมก็ต้องเงิบที่ระบบมันไม่จำชื่อล้อคอินผมไว้ (ปกติมือถือผมจะจำรหัสล้อคอินเว็ปอัตโนมัติ ไม่ต้องล้อคอินซ้ำ) แต่ผมก็ไม่ว่าอะไร ผมก็เข้าไปล้อคอินตามปกติ แต่ว่า พอเข้าหน้าล็อคอินปุ้บ ลิ้งก็กลับมาเป็น irpg.in.th/..... เหมือนเดิม และมันก็ล้อคอินให้ผมเองตามปกติ ผมลองทำกับทุกเครื่องมือถือผมแล้ว มัน็เป็นแบบนี้เลยครับ ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ
[Image: NvcQbcH.jpg]
[-] The following 1 user says Thank You to Ivan_GilDong for this post:
  • XthemeCore

Messages In This Thread
RE: กระทู้สำหรับแจ้งปัญหา ร้องเรียน ขอความช่วยเหลือต่อมอดและแอดมิน - by Ivan_GilDong - 04-07-2016, 07:16 PM

Forum Jump: