Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอรบกวนคุณชาตรี ผู้สร้างเกม Nakato Showdown ครับ
ผมมีโอกาสได้ดู คลิปของคุณ Nakgamer ตอนรีวิวเกม Nakato Showdown
แล้วรู้สึกชอบมากครับ ทำให้รู้สึกอยากลองทำเกมแบบนี้ขึ้นมา

แต่เนื่องจาก ผมไม่ได้เรียนรู้เกี่ยวกับเอนจิ้นที่คุณชาตรีได้ใช้ทำเกมนี้
จึงใคร่ขออนุญาต สร้างเกม (ทำซ้ำ) ที่คล้าย เกมของคุณ
โดยใช้ทรัพยากรในโฟลเดอร์เกม Nakato Showdown
กับเกมเอนจิ้นที่ผมกำลังศึกษาอยู่ได้ไหมครับ

ปล.ยังไม่ได้สร้างนะครับ มาขออนุญาตก่อน

ขอรบกวนเท่านี้ ขอบคุณครับ
[-] The following 1 user says Thank You to KIDz-Limited for this post:
  • นิราจ
อ๋อ เกมนั้นน่ะเอง
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
ใช้ได้ครับ ให้เครดิทผมก็พอ
[-] The following 1 user says Thank You to vertiria for this post:
  • KIDz-Limited
(11-14-2014, 06:36 PM)vertiria Wrote: ใช้ได้ครับ ให้เครดิทผมก็พอ

ขอบคุณมากครับ

Forum Jump: