Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่คร้าบ~
สวัสดีคร้าบ ทุกท่าน ผมชื่อนายม่อ เอ้ย! นายมิกคร้าบ อาายุ13ย่างเข้า14ปีนี้ ฝากตัวด้วยนะคร้าบ
อ้อ! ผมขอถามอะไรหน่อยนะครับ คือผมโหลดเกมChalot Zeroมาครับ แล้วพอจะเข้าเกมมันขึ้นว่าRTPVXAce RTP is required to run the game อ่ะครับ ใครรู้ว่าต้องแก้ยังไงช่วยบอกทีครับอยากเล่นมากเลยครับแงงงง
ปล.ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
[-] The following 2 users say Thank You to Mix for this post:
  • [IRPG] Kuntana, terwqerrer
โหลดนี่ลงครับ http://www.rpgmakerweb.com/download/addi...e-packages
ตัว RPG Maker VXAce RTP

ยินดีต้อนรับครับ เอ้าดื่ม

ดีครัช เจอเพื่อนเดียวกัน ฉลอง เอ้าดื่ม
[Image: 76561198204825131.png]
เอ้าดื่ม ยินดีต้อนรับครับ ว่าง ๆ มาคุยกันหน้า Shout box ได้นะฮับ
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
ยินดีต้อนรับจ้า~เอ้าดื่ม
ยินดีต้อนรับครับ แมวเบิกบาน มีอะไรสอบถามในบอร์ดได้เลยครับ จะตั้งกระทู้หรือ Shoutbox ก็ได้ครับ
ยินดีต้อนรับครับ ><
ยินดีต้อนรับนะครับ ^ ^
Terwq
อาชีพ NOOB LV.1 IIIIIIIIIIIIIIIIII
เอ้าดื่ม ยินดีต้อนรับครับ
Running new games.

Forum Jump: