Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มาแนะนำตัวค่ะ '-')/
เคยตั้งกระทู้ถามนู่นนี่นั่นไปแล้วแต่ก็ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย...
ชื่อพิมพ์นะคะ
พยายามจะสร้างเกมหลายครั้งแล้ว แต่เน่าทุกที เนื่องจากโง่เรื่องสคริปต์และระบบมากค่ะ Orz
ถ้ามีอะไรก็ช่วยแนะนำกันด้วยนะคะ ฝากตัวด้วยค่ะ ;w;
[-] The following 3 users say Thank You to Pimradada for this post:
  • dreamknight, jin, นิราจ
ยินดีต้อนทรัพย์จ๊ะ
[Image: XAJGLBg.png]
ยินดีต้อนทรัพย์ ข้ามปีครับ ( > w <)b
ยินดีต้อนรับจ้า แมวเบิกบาน
ยืนดีที่ได้รู้จักครับ =w=
[Image: NvcQbcH.jpg]
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
Terwq
อาชีพ NOOB LV.1 IIIIIIIIIIIIIIIIII
ยินดีต้อนรับครับ
[Image: forumbanner2_zpskz7rcgj3.png]
เรื่องธรรมดาไปหาคนอื่น เรื่องหื่นๆ ไว้ใจเรา เจ็นไต ยินดีที่ได้รู้จักครับ หล่อวว์
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
[Image: 76561198134933497.png]
Show ContentFanPage:

Forum Jump: